Máy ép Plastic SOGOOD 230S
DSB
Máy ép Plastic SOGOOD 230S
1644
2,460,000 VND(Giá bao gồm VAT)
Số lượng:
Hỗ trợ mua hàng
Zalo/Viber
Nhận ship hàng  toàn quốc thanh toán khi nhận hàng
Mail đặt hàng: thuan@mucinht.vn
Skype Skype Skype
Thông tin kỹ thuật
Thông tin chi tiết
Thông số kỹ thuật chính:
  • Hệ thống nhiệt: Hệ thống nhiệt có thể điều chỉnh, hỗ trợ ép nóng và ép lạnh.
  • Số lượng trục lăn: 4 trục lăn.
  • Chiều rộng ép tối đa: 230mm, tương đương khổ giấy A4.
  • Tốc độ ép: 38cm/phút, có thể điều chỉnh.
  • Độ dày túi ép: 75 - 250 micron.
  • Thời gian làm nóng: 5 phút.
  • Độ dày tối đa tài liệu: 1mm.
  • Kích thước máy: 360 x 160 x 105 mm.