Màn hình Panasonic TH-55LFV50, 55" Inch LED Full HD (TH-55LFV50)
Panasonic
Màn hình Panasonic TH-55LFV50, 55
2384
Brohcure Màn hình Panasonic TH-55LFV50
120,516,000 VND(Giá bao gồm VAT)
Số lượng:
Hỗ trợ mua hàng
Zalo/Viber
Nhận ship hàng  toàn quốc thanh toán khi nhận hàng
Mail đặt hàng: thuan@mucinht.vn
Skype Skype Skype
Thông tin kỹ thuật
  • Model: Màn hình Panasonic TH-55LFV50,
  • Kích thước màn hình: 55" Inch LED Full HD (TH-55LFV50)
  • Tuổi thọ màn hình: Trung bình 60.000 giờ
  • Độ phân giải: 1,920 x 1,080 pixels Full HD
  • Độ sáng: 800 cd/m2
  • Độ tương phản: 500,000:1
  • Góc nhìn: 178° vertical / 178° horizontal
  • Thời gian đáp ứng: 10 ms
  • Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
  • Âm thanh: 20 W [10 W x 10 W]
  • Kích thước: 1,215.5 x 686.3 x 121.2 mm (47.85" x 27.02" x 4.77" )
  • Trọng lượng: 36 kg
  • Xuất xứ: China
  • Điện năng tiêu thụ: 320w
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí TPHCM
Thông tin chi tiết
Product specifications
Model TH-55LFV50U TH-55LFV50W
Display Screen Size 54.6-inch 55-inch
Panel Type IPS / Direct LED
Effective Display Area (W x H) 1,209.6 x 680.4 mm (47.62" x 26.78")
Resolution (H x V) 1,920 x 1,080 pixels
Brightness (Typ) 800 cd/m2
Contrast Ratio 1,400:1
Dynamic Contrast Ratio 500,000:1
Viewing Angle (Horizontal/Vertical) 178°/178°
Operating Life (Typ) 60,000 hours (Backlight half-life)
Connection Terminal VIDEO IN x 1, Audio IN (Shared with Component IN) x 1
HDMI x 1
Component IN x 1, Audio IN (Shared with Video In) x 1
DVI-D IN x 1, Audio IN (Shared with PC In) x 1
PC IN x 1, Audio IN (Shared with DVI-D In) x 1
DVI-I Out x 1, Audio Out x 1
Control Serial D-Sub 9-pin x 1, RS-232C Compatible
LAN RJ45 x 1 (Web browser control only)
IR Transmitter In/Out IR x 1/x 1
Audio Speaker Out External Speaker Terminal, 20 W [10 W x 10 W]
Electrical Power Requirements 110-127 V AC,
50 Hz/60 Hz
220-240 V AC, 50/60 Hz, 110 V AC, 60 Hz (Taiwan Only)
Power Consumption 320 W 320 W
Stand-by Condition 0.5 W 0.5 W
Mechanical Dimensions 1,215.5 x 686.3 x 121.2 mm (47.85" x 27.02" x 4.77" )
Weight (Approx.) 36.0 kg (79.3 lbs)
Bezel Width 3.4 mm (0.14") [Left/Top], 1.9 mm (0.08") [Right/Bottom]
Bezel to Bezel 5.3 mm (0.21") [Multi Screen]
Installation Requirement Orientation Landscape/Portrait
Tilting Angle Vertical only*
Operation Environment Temperature 0°C to 40°C (32°F to 104°F)
Humidity (Non condensation) 10 % to 90 %
Operating Time*1 24 h/day
Regional Spec Sheets Americas
TH-55LFV50U
Europe, CIS, Asia, Middle East, Oceania, Africa
TH-55LFV50W
*Please contact your sales representative with regard to the tilt angle before installation.
Bình luận và đánh giá về sản phẩm Màn hình Panasonic TH-55LFV50, 55" Inch LED Full HD (TH-55LFV50)